Question

CesiumIonConnector authenticate issue

• 2 September 2019
  • 5 replies
  • 1 view

Hi, I got an error shown below when I try to add CesiumIonConnector into my workspace and authenticate to allow accesss to FME. Does anyone know how to solve it?

5 replies

Badge +16

@virtualcitymatt?

Userlevel 4
Badge +26

@virtualcitymatt?

@dewetatsafe :D

Badge +10

Hi @haoyza2005: have you had any luck since you posted this issue? Though I haven't come across this issue with the CesiumionConnector specifically, here are a couple of suggestions that I've seen work with similar errors:

Let us know if you have any luck.

Badge +10

Hi @haoyza2005​ ,

I'm please to let you know that this issue has been resolved in FME 2020.1. You should now be able to create a CesiumIonConnector web connection on Mac OS.

You can find the fix in the latest release of FME 2020.1 found here: https://safe.com/downloads

If you are still encountering an issue, please let us know by submitting a case.

Điềm trúng số khi nằm mơ thấy máu

Những giọt máu luôn mang nhiều ý nghĩa trong cuộc sống. Nó có thể là đại diện cho sự sống, tình cảm, cũng có thể là đại diện cho chết chóc, đau thương. Trong giấc mơ cũng vậy, giấc mơ xuất hiện máu bao giờ cũng rất đa dạng và truyền tải nhiều thông điệp khác nhau tới người nằm mơ.

Các chuyên gia nghiên cứu giấc mơ nhận định rằng giấc mơ thấy máu là giấc mơ mang ý nghĩa đa chiều và ẩn chứa con số đặc biệt có thể mang lại may mắn cho người chơi dự đoán kết quả xổ số. https://twitter.com/kqxsmnhomnay

Cụ thể về giấc mơ thấy máu như thế nào? Mời các bạn theo dõi ngay dưới đây.

Nếu bạn nằm mơ thấy mình bị mất máu, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ bạn đang gặp căng thẳng, stress trong cuộc sống. Giấc mơ cũng cho thấy bạn đang gặp chuyện phiền não, có thể là tổn thương tình cảm.

Nếu bạn nằm mơ thấy có chữ gì đó được viết bằng máu, giấc mơ này là điềm báo bạn đang quyết tâm, nỗ lực đầu tư vào một dự án, kế hoạch nào đó vô cùng quan trọng, bạn không dễ dàng từ bỏ nó.

Nếu bạn nằm mơ thấy quần áo dính máu, giấc mơ này là điềm báo tốt lành cho thấy bạn sẽ đón nhận tin vui trong thời gian sắp tới, có thể là công việc hoặc chuyện tình cảm.

Nếu bạn nằm mơ thấy người nào đó bị chảy máu, giấc mơ này là điềm báo ám chỉ công việc thuận lợi, những người làm trong lĩnh vực kinh doanh sẽ loại bỏ được đối thủ của mình.

Nếu bạn nằm mơ thấy máu ở những lò sát sinh, giấc mơ này là điềm báo phản ánh bạn sẽ gặp vận may tài chính trong thời gian sắp tới. KQ XSMN - XSKTMN - SXMN - Xố số miền Nam hôm nay

Nếu bạn nằm mơ thấy mình đang đi trên đường thì dẫm phải 1 vũng máu, giấc mơ này cảnh báo bạn nên thận trọng hơn trong công việc của mình, bạn có nguy cơ dính dáng đến vấn đề pháp luật.

Nếu bạn nằm mơ thấy mặt mình dính máu, giấc mơ này là điềm báo xấu, ám chỉ bạn sẽ gặp chuyện không hay trong công việc.

Nếu nữ giới nằm mơ thấy kinh nguyệt, đừng ngại, giấc này là điềm báo phản ánh bạn sẽ sớm thoát khỏi những phiền não hiện tại. Tuy nhiên, nếu là phụ nữ mới kết hôn, giấc mơ này thể hiện cô ấy đang gặp áp lực về chuyện bầu bí.

Nếu nam giới nằm mơ thấy mình trên người dính máu kinh nguyệt của phụ nữ, giấc mơ này là điềm báo tốt lành, ám chỉ anh ta sẽ gặt hái được thành công trong lĩnh vực cụ thể nào đó. https://www.linkedin.com/showcase/xsmn-sxmn-kqxsmn-ket-qua-xo-so-mien-nam-hom-nay-xsktmn

Nếu nữ giới nằm mơ thấy mình đến tháng và máu dính lên quần áo, giấc mơ này là điềm báo không tốt, ám chỉ sức khỏe của người này có vấn đề, nên sớm đi khám.

Con số may mắn khi nằm mơ thấy máu: 19, 64, 69